- thiet ke web - schmuck großhandel

Đặt tên cho đội bóng

Thảo luận trong 'Bóng đá' bắt đầu bởi monitor, 13/3/06.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. monitor

monitor Thành viên kỳ cục

Trước tình hình kém miếng khó chịu .Nhất là vấn đề này được bàn khá nhiều lần nhưng chư a đi đến kết luận,thôi thì nhân dịp có cái title hoành tráng ở 4rum thì cố gắng nghĩ ra 1 cái tên để ... cho oai ;)) Ai có sáng kiến thì chia sẻ nào :D
  2. Brooklyn

Brooklyn .___.

anh vẫn kết nhất cái tên FC Thác Loạn >:D<
  3. roonaldoo

roonaldoo footballer

:-?
    nghe tên thế ...hư quá :|

đến h em mới chỉ nghĩ đc FC QUÁI :-? , 1 cái tên đầy nữ tính :">, nhầm cá tính ><

đá bóng, hát hò, bốc phét, đong đưa, đú đởn ...cộng lại thì cả đội mình cũng có cả , quái vật quái chiêu quái thủ quái đản tất tần tật tuốt tuồn tuột ><
  4. lieman

lieman Chó thúi

đặt là FC Nhắng đê, vì toàn mấy bác ja` cả, trẻ nhất cũng suýt 2x đến nơi, k?
  5. Jacobs

Jacobs Thành viên

FC Chầy Cối ... :D
  6. roonaldoo

roonaldoo footballer

8-}
    " lol " nghe nó cứ ôn tồn oan hồn con chồn *** kiểu j` ý
    tục wae' ;))

:| Nhà sàn là sao hở Cụt ? :|
  7. ui, FC cao su ( Rubber futball club) quá chuẩn cho đôi mìn kekeke
  8. monitor

Cao Su là giờ Cao Su hay là ;)) Condom =)) Đề nghị nói rõ nguồn gốc xuất xứ của cái tên nèo , để anh em tiện Vote :D
  9. cả 2 mà anh ;)) í nghĩa thế còn j,vừa thể hiện tính ăn chơi thác loạn của dội nhà :-> cùng cái khoản h jac' cao su ...vote đê hê hê
  10. roonaldoo

roonaldoo footballer

hề hề Cao Su của bro Vịt đc đó :)>-

nhưng chệch thành "Singum" cho có tý....giao dịch quốc tế
    8-}
  11. hang_peoa5

hang_peoa5 Thành viên

hay là BO đi BO nghe hay đấy
    xìbo...
    ki bo
    =))
    hay đặt là No 1
    hay là vdo ;))
    hay là GOAL ;)) =))
  12. Brooklyn

Brooklyn .___.

ku Bo vào đây nói liên thiên cái j thế ;)) hay là thik câu bài hử ;;)

Hay là FC Phởn ;;) nghe cũng là lạ tai ;)) ><
    nếu ko thì em nghĩ cái Rubber kia nghe cũng ổn phết ;)) cao su dùng làm nguyên liệu cho nhiều thứ ... ;))
  13. monitor

Nhưng mà ... mấy thằng ở sân bóng ko biết Tiếng Anh thì sao >< nó lại tưởng anh em mình fan's Robben viết tên FC Robben nhưng mà sai chính tả :))
  14. hê hê thế lấy tên FC Rubber hay FC Chewing Gum cũng hay ,FC COndom nghe hơi thô ặc ..thế nếu tên Rubber FC của iem đc. chọn thì iem co đc. j 0 ah :D kekke
  15. hang_peoa5

hang_peoa5 Thành viên

haha e cũng ko hiểu mình viết cái gì :p đang thèm cái đt thôi ai là đội trưởng thì để nick người đấy làm tên cũng được mà hay là cộng năm sinh vào rồi chia trung bình ra =)) hahaah được 1 cái tên ngay ;))
  16. roman8915

roman8915 _____UnrateD_____

Em nghĩ nên đặt tên cho đội bóng của box là ZÂM LOẠN TEAM
  17. Brooklyn

Brooklyn .___.

=)) =)) =)) em đặt cho team của em là RAPIST ý =)) bọn anh chỉ THÁC LOẠN chứ ko đến nỗi ZÂM LOẠN em ạ =)) chết cười ... thế này pác admin lại ko cho đặt tên nữa thì bùn cười :))
    Hay là Virgin FC cho máu ;;) ... chả bít còn nhân nào như thế ko ;))
  18. roman8915

roman8915 _____UnrateD_____

hic .... bắt đầu vào đề anh HOÀNG MẠNH LINH rồi đấy , anh sử dụng tiếng Anh trong lĩnh vực này chả kém gì tiếng Việt cả
    ghê thật
    mà đội em làm gì có đứa nào là RAPIST đâu :|
    anh nói thế làm xấu hết hình tượng đội bóng
  19. monitor

Bắt đầu ko nghiêm túc rồi đấy :-w.Hết ngày mai ko có cái tên nào hay hơn thì anh lấy mấy cái tên kia rồi anh em mình vote nhớ :D
  20. hay là lấy tên la` the Balls Fc ý nghĩa lắm anh ah, có j thắc mắc tra từ điển , nhớ cho thêm chữ s vào ball nhé :))
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.