- thiet ke web - schmuck großhandel

Xem trộm webcam

Thảo luận trong 'Internet' bắt đầu bởi No_mercy, 10/12/05.

1. No_mercy

No_mercy 24hLuv_24hMizz

Đầu tiên bạn hãy phần mềm này về .Sau đó giải nén và chạy tập tin webcam.exe sẽ được như hình sau :

Sau đó để xem ảnh được to hơn bạn hãy nhấp vào File chọn

Super Mode On sẽ được như hình sau:
    Sau đó phần
    Who to View
    hãy đánh nick cần xem WC vào .Sau đó vào Flie nhấp

View Cam để xem

Vui lòng đăng nhập để xem liên kết này
  2. dungkimke

dungkimke Yêu em gái nhất nhà

[-X khi người ta ấn no thì có hiện ra một màn hình đen xì , thế mà kêu xem trộm , xem trộm mà người ta biết thì nói làm gì
  3. No_mercy

No_mercy 24hLuv_24hMizz

Ờ ! Dow chưa mà nói kinh thế! Nếu mà để người ta biết mà ấn No thì nói làm cái gì ? Thử chưa mà nói hay là đang câu! Vào hội đi
  4. ZeT

ZeT -+ Coca-Cola +-

hê hê hay đấy thank No_mercy nhìu nhìu nha :x
  5. dungkimke

sặc , khi người ta ấn no nó có dòng request refused or cam offline , tui test rồi mà :(
  6. No_mercy

No_mercy 24hLuv_24hMizz

Sao tui làm được!
    Những ai mà đang bật View My Webcam nhé nhưng mình muốn xem lại không cho thì luôn có dòng The person ..... đúng không?
    Khi đó ông dow cái kia về làm theo hướng dẫn là xong thui mà! Hôm no tui làm được và xem được hẳn hoi! Còn chụp anh xong gửi nick con đó nó chả ớ lên mà ngạc nhiên
    Lạ thật!
  7. dungkimke

ko được mà , lần nào có món mói tui cũng nhờ bọn bạn để thử rồi , bọn nó bảo vẫn hiện lên bảng , rùi tui bảo bọn nó ấn no thế là đen xì cả thôi. Mà thôi , cứ kệ vậy , được thì được mà không được thì thôi. Cũng chẳng quan trọng lắm :D
  8. Yuna_89

Yuna_89 Guest

Trò này cũng hay nhưng hơi bất lịch sự nhờ đề nghị kưng Đại xem lại nhớ hư quá cơ :))
  9. No_mercy

No_mercy 24hLuv_24hMizz

Ớ! Trang kia sao lại nói mình thế nhỉ :-/ Không được ví thế nhé chả qua mình có cái hay gửi cho mọi ngừoi thui mà! Giao lưu học hủi thui mà kưng Chang này lại nói thế không đúng rùi ;))
  10. ZeT

ZeT -+ Coca-Cola +-

ặc ặc bây giờ test lại mới thấy hình như k được ông Đại ơi :( chán ngúm
  11. dungkimke

=D> theo như nguồn tin đáng tin cậy mà em nhận được , không thể có chương trình nào có thể hack được webcam 100% mà người đó không biết.
    Bi giờ em đang nghiên cứu để một phần mềm để có thể khi xin webcam nó xẽ tráo đổi vị trí 2 nút yes và no giống như kiểu khi ấn no nhưng thực ra là yes ý mà . Mong được mọi người ủng hộ :D
  12. Mista B

Mista B Guest

ủng hộ, ủng hộ, he..cho mấy em kiêu kiêu quả này hết đất làm ăn :D
  13. sweetie

sweetie Thành viên

thế lúc nó muốn cho mình coi wc của nó, nó ấn yes thì mình ko xem đc ah :D
    ko khả thi, ko khả thi, nếu làm cả 2 nút thành yes đc thì tốt :))
  14. dungkimke

:)) lúc nó có ý muốn cho rồi thì dùng làm gì nữa :)) , mọi người ủng hộ cũng phải từ từ để em nghĩ cách :D. Chuyện không thể một sớm một chiều. Cái này chỉ để đối phó với mấy bé kiêu thui.
  15. beckanh

beckanh pỉn đíu lô

xem ảnh thì biết nó được hay ko được?
  16. No_mercy

No_mercy 24hLuv_24hMizz

Ối! Em này xinh thế hả Quỳnh Anh ;))
    Đùa thôi! Chắc không làm được rồi! Để tui mày mò thêm mấy cái khác! Không ai trách đâu nhỉ! Lần đầu pot bên box CNTT mà :D
  17. beckanh

beckanh pỉn đíu lô

ờ, ko sao đâu ông Đại ơi.Ông tìm cái chương trình viewcam ý, nó cũng yêu cầu nhưng mà kick vào yes hoặc no nó đều xem được.
  18. dungkimke

ờ ờ hay đấy cố kiếm đi , nhưng đừng lộ liễu quá không lại dính cảnh cáo ;) lần trước tui cũng thử vài cái rồi nhưng toàn thất bại thảm hại giờ chỉ lấy về soi mã nguồn thôi :( nhưg các cao thủ viết còn ko xong thì mình làm nên cơm cháo gì =((
  19. Madden

Madden Thành viên tích cực

Công nhận là chả có tác dụng rì cả. :| . Chán.
  20. draculakhocnhe

draculakhocnhe Thành viên năng động

trò này chỉ lừa đc các con gà trên mạng thôi ....