- thiet ke web - schmuck großhandel

Quan điểm sống của bạn là gì???

Thảo luận trong 'Cảm xúc' bắt đầu bởi hanayori_dango, 12/11/05.

1. hanayori_dango

hanayori_dango Thành viên

Quan điểm sống của mình là: Hãy cười thật tươi với tất cả mọi người, không bao giờ phải buồn phiền cả :)
    Còn mọi người thì sao???
  2. Sống cho người khác mới làm mình vững tin bước tiếp
    Sống cho mọi người làm cho mình cao lớn hơn
  3. Wicked_snake07

Wicked_snake07 Thành viên

Quan điểm sống cực kì đơn giản nhưng cực khó thực hiện : Làm mọi thứ mà để sau này mình không thấy hối hận gì cả . Để sau này có thể chọn lại một lần nữa mình vẫn sống như vậy, sống như mình đã sống !
    Sống như thế thoải mái vì ko bao giờ phải quay lại , nhìn lại phía sau, nhưng thật khó khăn, và phải suy nghĩ thật nhiều trước khi làm cái gì đấy để không cảm thấy hối hận ! :(
  4. BOmme

BOmme bomme bỏ mẹ

Quan niệm sống của tui là : Hãy luôn luôn cười với everybody dù có thế nào và hãy thực hiện những gì mà mình cho là có thể được và hãy làm những gì để thực hiện ước mơ của mình. Sống với niềm tin và hy vọng !!!!!!!!!!!!!!
  5. Moonylighted

Moonylighted Guest

Mình là con người suy nghĩ đơn giản nên quan điểm sống của mình cũng đơn giản : Sống hết mình và làm những điều mình cho là đúng. Sống đúng với bản thân mình. Sống thanh thản, xem những điều khó khăn là đơn giản, đừng wan trọng hóa nó quá, nhưng ko phải xem nhẹ nó. Sống là phải luôn tươi cười và nhìn cuộc đời bằng đôi mắt màu hồng. Sống là biết yêu thương mọi người, nghĩ cho mọi người trước khi nghĩ đến mình.Cuối cùng là sống là phải biết tôn trọng người khác, tôn trọng bản thân mình và cũng cần mọi người hiểu và tôn trọng mình.
    Oé, mình nói nhiều wá ròi :p
  6. Brooklyn

Brooklyn .___.

quan niệm : thực dụng đến mức bạn có thể :D Nguời chiến thắng là người biết nắm lấy cơ hội :D ( tiết kiệm cảm xúc )
  7. whoareyou???

whoareyou??? they know my name they think they know everything

EVERYTHING WILL BE OK IN THE END
    IF IT'S NOT OK IT IS NOT THE END
    Ước j` mình làm đc thế
  8. maiduongchau

maiduongchau i miss that keyyyyyyyy ~

Ai tốt tốt lại xấu xấu lại
    THời buổi này chỉ có thế thôi,chứ mình đâu thừa lòng tốt để nó chơi xấu mình mà mình còn tốt lại T__T
  9. zen

zen Guest

Quan niệm sống ah , hay đấy nhỉ . Quan niệm của em :To live is to fight ! Sống thật với bản thân mình ,cố gắng nhìn thẳng về phía trước để đạt được mục tiêu mà mình để ra, suy nghi một cahcs thẳng thăn và rạch ròi , làm cái gì ra cái nấy , đơn giản ! Tất nhiên , em cũng không thừa lòng tốt đến nỗi wi cả những đứa chơi xấu mình , ghét là ghét hẳn mà thik thì thik hẳn !
  10. Na_ú_26

Na_ú_26 Thành viên năng động

sống để là chính mình, sống để cừoi :D :D
  11. baby_duck

baby_duck Thành viên

Quan điểm sống của em là giúp những ai thực sự cần đến mình. Kiếm thật nhiều tiền và đi chơi xả láng!! The end!! :D
  12. Jimmii_lasomot

Jimmii_lasomot Thành viên

hehe sống thế nào cho ko hổ thẹn với bản thân, ko để ngừoi khác phải chửi rủa mình....
  13. bismit

bismit Guest

quan điểm sống của em là: vì mọi người, mọi người sẽ quý mình, yêu mình, thì mọi người sẽ quý mình và LIFE is beautiful!!!!!
  14. HSVD

HSVD Do ko cao nên chẳng có ma nào nó thèm ngước nhìn^^

quan điểm sống : phải để lại cái gì đó có í nghĩa chút :D
  15. cameron

cameron Thành viên

quan điểm sống : độc lập là thứ đáng trân trọng nhất :)
  16. Hanoian

Hanoian PMU 18

Quan điểm sống của mình là fcuk hard work hard :|
  17. heaven1989

heaven1989 Thành viên tích cực

Hehehe,wan niệm của em là sống thoải mái-dễ chịu và thanh thản là điều cần nhất....Phải sống vui vẻ :x
  18. quan niệm sống của em là cứ sống sao cho vui vẻ và thoải mái
    còn có chuyện gì thì tính sau
  19. MdCandy

MdCandy Thành viên

Những gì đã làm rồi thì sẽ không hối hận
  20. quan điểm sống của tui là đã làm cái gì rồi thì không nên nuối tiếc ,mà nên nhìn vào tương lai và phải sống cho thật vui vẻ ,còn nữa ,sẽ rất tuyệt nếu mình hòa nhập được với bạn bè!!!!