how to apply vietnam visa on arrival online
Ðề tài đã khoá
Trang 1/3 123 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 15 của 39

Con gái 9x có nên yêu Con Trai 8x?

Tôi muốn các bạn trẻ hãy nói lên cảm nhận của mình khi con gái 9x yêu con trai 8x, liệu tình yêu của họ có đuợc coi là phù hợp? Tình yêu này liệu có bền vững hay không khi 2 thế hệ là 2 suy nghĩ trái ngược nhau. Nếu 8x (87, 88, 89 ) thì có suy nghĩ khác, nhưng 8x ( 83, 84, 85) lại khác nữa về nhận thức khi yêu. Hãy nói ra quan điểm của bạn nhé.

Chả vấn đề gì.
    9x với 6x 7x mới là vấn đề chứ 8x thì .
    ... nếu bất chợt em nhận ra rằng mình đang trong 1 căn fòng tối tăm nhầy nhụa, xung quanh đầy máu và ẩm ướt ở khắp mọi nơi. Đừng lo em ạ, em đang ở một nơi an toàn - trái tim anh

công nhận là cách suy nghĩ giữa 8x - 9x khác nhau
    nhưng ng` ta yêu nhau khi cảm thấy hợp và chấp nhận đc nhau cơ mà
    vì vậy...
    tình yêu 8x - 9x ...tại sao k nhỉ
    .:::::::ý kiến j` hả [you] :::::::.

4. Các bạn thích bài này:

hê...chả hiểu lòi đâu ra topic này
    8x yêu 9x thì có sao?!
    tình yêu là không có giới hạn về tuổi hay kể cả về sex...tại sao phải shoắn trước vấn đề này
    sống để làm gì nếu thiếu rock
    http://within-temptation.com/

6. Các bạn thích bài này:

tình yêu là không có giới hạn về tuổi hay kể cả về sex...tại sao phải shoắn trước vấn đề này
    ĐGT cho mẹ yêu :
    tình yeu mà lị , : , chuyện tuổi tác thì ko có j nếu cả 2 thật sự fall in love
    Và phép màu đã đưa em về vs chị
    sướng lắm , vui lắm mi ạ
    hôn mi nè

hình như đây thuộc box của mình...
    hay đấy
    mình kết chủ đề này phết
    nghĩ ko nên vì
    đây là 2 lứa tuổi đã có khoảng cách xa...
    nếu khoảng cuối 8x thì còn đc chứ lên nữa thi nghĩ ko nên
    nhưng đấy là tùy mọi người quyết định đó là quyền của mỗi người

<======= 89

thằng thầy tôi 81 82 j` đó suốt ngày đi cưa mấy em 91 trở đi kia kìa Mẹ, thấy cũng khó chịu. Chẳng ra dáng thầy tí nào!

81-->84: đã đi làm suy nghĩ nó sẽ khác...
    85--->89 đa số đang học đại học suy nghĩ lại khác hơn
    90 trở đi
    cấp III suy nghĩ càng khác

Tình yêu giữa 8x (x=7,8,9) vs 9x (x=0,1,2) thì yêu được,chứ để đi xa hơn thì hơi khó
    Dễ gì mang một cô công chúa
    Đặt vào xe, rồi khẽ cúi hôn...

Avatar của nightcrawler &amp;amp;amp;amp;amp;amp;a mp; amp; amp; amp; amp; amp; amp; amp; amp; l t;3 My Sunshine &amp;amp;amp;amp;amp;amp;a mp; amp; amp; amp; amp; amp; amp; amp; amp; l t;3
    Cũng ko hẳn. TY ko phải là thứ có thể đặt vào 1 quy củ hay công thức nào cả. Chênh lệch 10 năm chứ 20 năm mà hợp nhau thì vẫn có thể yêu nhau như thường Chả có vấn đề gì hết. Chú tôi lấy vợ kém 18 tuổi đây này Có sao đâu Yêu nhau hạnh phúc bên nhau chục năm nay, chẳng vấn đề gì.
    Tóm lại TY ko phân biệt tuổi tác, chỉ phân biệt về tư tưởng thôi. 8x mà tốt thì các em gái 9x nên yêu. Ngược lại 9x mà đầu óc bệnh hoạn hoặc sở khanh thì nên giải tán sớm.
    My Sunshine <3 I do love u <3

Quote Nguyên văn bởi se7en_boy Xem bài viết
    Tình yêu giữa 8x (x=7,8,9) vs 9x (x=0,1,2) thì yêu được,chứ để đi xa hơn thì hơi khó
    x=4,5,6 thì cũng có gì khó đâu. Bây h chuyện yêu kể cả chênh 8,9 tuổi cũng là bình thường mà.
    Mỗi người có lựa chọn riêng.
    Con gái có người thích ny nhí nhảnh cá cảnh thì yêu x>8 chẳng hạn.
    Có người lại thích con trai lớn hơn hẳn, chín chắn, suy nghĩ sâu sắc hơn muốn yêu x<5
    Ví dụ là thế.

Nói chung là cái tên topic hơi bị weird. Giả sử là con trai 9x có nên yêu con gái 8x thì may ra có nhiều ý kiến trái ngược hơn

tùy thôi, hợp thì y, ko hợp thì ko nên
    ko giới hạn, chả sao
    2 wa? na + 1 wa? na = 1 wa? chuo^i'
    >>>>>>>>>>:bo****> winner

...làm gì mà ghê vậy,cách nhau chỉ vài năm làm sao mà khác biệt lớn dc,chẳng gì đâu...
    Người lạc quan trông thấy cơ hội trong mỗi tai họa.
    Kẻ bi quan trông thấy tai họa trong mỗi cơ hội.

hợp hay không là tùy tính cách mỗi người,người ta bảo tình yêu vượt qua mọi khoảng cáhc về tuổi tác và giới tính mà cái gì cũng phải phải thử mới biết được
    Ta là super girl... Với tài năng của super man.... Ta sẽ chinh phục thế giới, trừ gian diết ác, giúp trái đất thanh bình..

yêu dc 8x là may có khi ghét của nào trời trao của ấy về sau lại rước về mấy ông 6x,7x
    này thì chứ kí của phụ huynh học sinh :
    B.H.T.M
    này thì chứ kí của học sinh
    My khểnh

Ðề tài đã khoá
Trang 1/3 123 CuốiCuối