PDA

Xem phiên bản đầy đủ : Tai nạn giao thông thảm khốc: xe tải cán nát nửa người CA!

Trang : [1] 2

JabbaWockiD
23/08/2009, 19:35
Clip quay cảnh 1 anh CA bị tại nạn giao thông, cán đứt người mà vẫn nói chuyện + cử động được … ghê quá :((

Một vụ tai nạn thương tâm đã xảy vào lúc 17h10 ngày 8/8, tại Xa lộ Hà Nội (đoạn gần chân cầu Rạch Chiếc, phường Trường Thọ, quận Thử Đức) làm một chiến sĩ công an tử vong trên đường đưa đi cấp cứu.

Cảnh báo: chỉ click nếu bạn có đủ dũng cảm! :|
http://www.youtube.com/watch?v=oebCIzj0NNc

Vào thời gian trên, xe tải mang BKS: 60M-4859 (chưa rõ người điều khiển) lưu thông từ hướng ngã tư Thủ Đức về cầu Sài Gòn đã tông vào xe Attila mang BKS 51V1-5081 do anh Nguyễn Thành Trung, cán bộ công an phường Linh Xuân, quận Thủ Đức điều khiển.

Một số người dân chứng kiến vụ tai nạn cho biết, khi đó bên lề đường có tới 3 chiếu xe tải đậu lấn hết làn đường dành cho xe gắn máy. Anh Trung sau khi tránh những chiếc xe trên đã bị chiếc xe tải đang chạy với tốc độ cao tông vào

Xe tải tông trực diện và kéo đi gần 15m đã khiến anh Trung bị thương nặng sau đó đã tử vong trên đường đưa đi cấp cứu, chiếc xe Attila của anh nát bét phần đầu. Khi bị nạn anh Trung vẫn mặc quân phục của ngành công an.

Theo ghi nhận từ đoạn video do người dân quay tại hiện trường, anh Trung bị xe tải cán ngang hông, dập nát toàn bộ từ hông trở xuống. Tuy nhiên, sau vụ tai nạn anh Trung tỏ ra rất tỉnh táo, thậm chí còn trả lời 1 số câu hỏi liên quan tới thân nhân cho người dân để gọi về người thân.

Tuy nhiên, theo đoạn video, sau 5 phút nạn nhân nằm tại hiện trường, anh Trung không được đưa đi cấp cứu mặc dù có rất nhiều người chứng kiến cũng như xe qua lại.
:- [thậm chí trong clip còn có đoạn: "Hổng biết ổng ý sống làm gì nữa?!?"

Sau khi gây tai nạn tài xế tải đã gửi chìa khóa và giấy tờ xe cho một người dân bên đường rồi bỏ trốn. Hiện vụ việc đang được cơ quan chức năng điều tra làm rõ.

Một vụ tai nạn thương tâm đã xảy vào lúc 17h10 ngày 8/8, tại Xa lộ Hà Nội (đoạn gần chân cầu Rạch Chiếc, phường Trường Thọ, quận Thử Đức) làm một chiến sĩ công an tử vong trên đường đưa đi cấp cứu.
Hiện trường vụ tai nạn.

Vào thời gian trên, xe tải mang BKS: 60M-4859 (chưa rõ người điều khiển) lưu thông từ hướng ngã tư Thủ Đức về cầu Sài Gòn đã tông vào xe Attila mang BKS 51V1-5081 do anh Nguyễn Thành Trung, cán bộ công an phường Linh Xuân, quận Thủ Đức điều khiển.

Một số người dân chứng kiến vụ tai nạn cho biết, khi đó bên lề đường có tới 3 chiếu xe tải đậu lấn hết làn đường dành cho xe gắn máy. Anh Trung sau khi tránh những chiếc xe trên đã bị chiếc xe tải đang chạy với tốc độ cao tông vào

Xe tải tông trực diện và kéo đi gần 15m đã khiến anh Trung bị thương nặng sau đó đã tử vong trên đường đưa đi cấp cứu, chiếc xe Attila của anh nát bét phần đầu. Khi bị nạn anh Trung vẫn mặc quân phục của ngành công an.

Sau khi gây tai nạn tài xế tải đã gửi chìa khóa và giấy tờ xe cho một người dân bên đường rồi bỏ trốn. Hiện vụ việc đang được cơ quan chức năng điều tra làm rõ.

zicky_love
23/08/2009, 19:52
xem cái này từ mấy hôm trước rồi =.=
công nhận ông này cũng khỏe chứ phải ng` khác chắc ko còn sống nổi để nhờ gọi ng` thân :|
người đi đường chắc cũng hãi nên ko ai dám vào gần :-s

*|.mi.|*
23/08/2009, 19:54
chắc ôg này cũg k sốg nổi đâu
:-ss

Anonyme
23/08/2009, 20:16
^ LOL. k thấy ghi là tử vong trên đg` đi cấp cứu à ?

Giống kiểu rắn mất đầu vẫn cắn đc chăg. Chắc chết vì mất máu.

Winnie
23/08/2009, 20:40
ặc :|
sao e thấy ông này còn sờ mó j ở phía dưới ng` í >""<
gê vật

Ericvn
23/08/2009, 20:46
đem cái chết của ng` khác ra mà bàn luận chả có gì hay ho cả (:|

Bell_ring93
23/08/2009, 21:10
uy nhiên, theo đoạn video, sau 5 phút nạn nhân nằm tại hiện trường, anh Trung không được đưa đi cấp cứu mặc dù có rất nhiều người chứng kiến cũng như xe qua lại.
[thậm chí trong clip còn có đoạn: "Hổng biết ổng ý sống làm gì nữa?!?"

Cũng khó mà phán xét ng` ta đc! Trong hoàn cảnh đó mình nghĩ cũng khó có thể làm gì khác. Nếu tốt thì gọi cho ng` thân và xe cấp cứu thôi. Mọi ng` cũng sợ chứ, chắc gì giúp đỡ đã tốt hơn. Vả lại ng` VN vẫn còn nhiều mê tín nữa.
Chỉ tội nghiệp cho anh ấy!
Cầu cho anh đc an nghỉ!

Tít
23/08/2009, 21:19
sao e thấy ông này còn sờ mó j ở phía dưới ng` í >""<
sờ xem là mìh bị mất nhữg bộ fận nào để còn có tih thần ra đi thah thản :-<
kih thật :-s

kebattu1994
23/08/2009, 21:23
khổ là mãi 30p' sau mới chết dc, khi sắp chết lại còn tỉnh táo nữa ---> nỗi đau dày vò tới tận xương tủy, cảm nhận cái chết 1 cách đau đớn

Bell_ring93
23/08/2009, 21:26
sờ xem là mìh bị mất nhữg bộ fận nào để còn có tih thần ra đi thah thản :-<
kih thật :-s

Mình ko nghĩ là nên nói 1 ng` đã ra đi như vậy đâu!

buồncườithế
23/08/2009, 21:46
ôi khổ thân ông này quá:((
nhưng công nhận ông này quá khỏe
mình là mình đã chết luôn rồi
mà sau 5 phút ko có xe cấp cứu, ng dân cũng chẳng ai mang đi cấp cứu mới chán chứ
làm cho ổng chết trên đường đi cấp cứu:(

Tít
23/08/2009, 21:58
Mình ko nghĩ là nên nói 1 ng` đã ra đi như vậy đâu!
Cái j là ko nên? nói đúg cũg là ko nên nói à?
ở đây chả có cái j là trêu đùa hay cợt nhả cả.Thế thôi!

JabbaWockiD
23/08/2009, 22:53
thật sự đây cũng là 1 bài học đạo đức cho mỗi người :-<
dù biết ng ta 9/10 là chết thì cũng phải tìm mọi cách liên lạc với ng thân hoặc cấp cứu chứ ko phải là đứng nguyên đấy mà quay phim và bình luận :|

[Zak]
23/08/2009, 23:02
ko thể nào ăn thêm đc 1 hột cơm vào bụng

se7en_boy
23/08/2009, 23:24
Đấy là cái tính tò mò của người Việt đấy :-<
Trường hợp này thì chắc chắn không thể sống rồi, vì cả phần dưới đã lìa khỏi cơ thể r :-< ở đây bên cạnh cái đau riêng khủng khiếp của anh chiến sỹ và gia đình thì còn cái đau buồn chung cho người Việt ta là họ đứng xem và thảo luận dông dài quá,xin lỗi nhưng cảm giác như là chứng kíến một con mèo bị xe cán đang vật vã theo kiểu lè lưỡi rụt cổ vì ghê sợ, thay vì có những cử chỉ thiết thực và nhân tính hơn :(
Ai hình dung được cảm xúc của gia đinh a cảnh sát này khi nhìn thấy hình ảnh người thân giơ tay cào cấu,còn người khác thì đứng xem :))
Vô công rồi nghề, ửng dưng và đôi khi rất nhẫn tâm,hình ảnh buồn của một xã hội vô cảm.K hiểu người nước ngoài xem clip này sẽ nghĩ gì nữa :-<
Đôi khi chúng ta rất đông,nhưng đó lại là lúc rất cô độc.

trangca_ran
23/08/2009, 23:28
Bị như vậy mà bác í còn điềm tĩnh đến thế
:(
Chắc do sự vc xảy ra quá đột ngột
Kô kịp cảm nhận sự đau đớn
Thật thương tâm.:(

vipgood9x
24/08/2009, 00:32
Trước tiên xin gửi lời chia buồn đến bác ý và gia đình cũng như những người thân thích :(

@Ericvn: Lúc đầu mình cũng nghĩ như bạn, nhưng 1 lúc sau thì mình thấy rằng xã hội mình quá vô cảm, quá nhẫn tâm :( (vô tâm) và đây kiểu như 1 bài học đạo đức để giúp mọi người sống với nhau tốt hơn (giống như bạn JabbaWockiD đã nói)

Bên cạnh đó, thực sự nhữg ng` đi đường lúc đó cũg sợ hãi, loảng loạn, không biết làm gì :( Cái này khó trách, nhưng ít ra họ cũng nên hành động có tình người 1 chút còn hơn là đứng đấy bàn tán, quay clip............sao họ không thử 1 lần đặt mình vào vị trí, hoàn cảnh người khác mà nghĩ :(

Đau lòng sao khi có 1 người thân nào đó xem dc clip này :( Xem bố mình, anh mình, chú mình.........................:((((((((((((

Mình rất sợ cái hệ thống giao thông ở VN :( Đi ra ngoài đường luôn fải nhjn trước ngó sau, canh cánh 1 nỗi lo trong lòng, chỉ sợ chả may bị xe khác tông vào :( MÌnh đi cẩn thận, nhưng chắc gì người ta đã cẩn thận :(

killer7
24/08/2009, 07:11
kinh ** , thế thì thà chết ngay còn hơn

JabbaWockiD
24/08/2009, 08:17
Đấy là cái tính tò mò của người Việt đấy :-<
Trường hợp này thì chắc chắn không thể sống rồi, vì cả phần dưới đã lìa khỏi cơ thể r :-< ở đây bên cạnh cái đau riêng khủng khiếp của anh chiến sỹ và gia đình thì còn cái đau buồn chung cho người Việt ta là họ đứng xem và thảo luận dông dài quá,xin lỗi nhưng cảm giác như là chứng kíến một con mèo bị xe cán đang vật vã theo kiểu lè lưỡi rụt cổ vì ghê sợ, thay vì có những cử chỉ thiết thực và nhân tính hơn :(
Ai hình dung được cảm xúc của gia đinh a cảnh sát này khi nhìn thấy hình ảnh người thân giơ tay cào cấu,còn người khác thì đứng xem :))
Vô công rồi nghề, dửng dưng và đôi khi rất nhẫn tâm,hình ảnh buồn của một xã hội vô cảm. K hiểu người nước ngoài xem clip này sẽ nghĩ gì nữa :-<
Đôi khi chúng ta rất đông,nhưng đó lại là lúc rất cô độc.

đgt :good:
bài học rút ra cũng nhiều đấy :|
Hqua mình đưa mẹ mình xem topic này thì mẹ chỉ dám lướt qua ảnh. Ban đầu mình cũng nghĩ là "Thôi kêu cấp cứu làm quái gì, đằng nào ngta chả chết." nhưng mẹ mình bảo ko đc làm như thế. Đấy là trách nhiệm của mỗi người. Gọi cấp cứu thì ít nhất thi thể của anh Trung (tên anh CA) cũng đc đưa đi, ít người phải chứng kiến cảnh này hơn và cũng ít người tò mò đứng lại xem [mình nghĩ vậy]. Cái thứ 2 là gọi cả 113 nữa để đến xem xét hiện trường và nếu 115 đến ko kịp thì còn có ng đưa thi thể anh ý đi.
Mình cũng hơi băn khoăn là nhiều lúc gọi cấp cứu mà cấp cứu chẳng đến kịp thì kinh nghiệm là lúc gọi điện cứ nói là ng thân mình vì lúc đấy cấp cứu ngta biết là chắc chắn sẽ có người bồi dưỡng :)) ôi, cấp cứu đấy! :)) Tất nhiên vẫn có t/h nói là tai nạn đâm nhau ngoài đg, cấp cứu vẫn đến kịp #:-S
Chuyện anh Trung này thì tỉ lệ sống sót là cực nhỏ. Cứu đc anh thì sẽ sống suốt phần đời còn lại với nửa thân trên, ko biết nên gọi là làm ơn hay làm tội. Nhg mà với cái trình độ y khoa của nước mình thì tỉ lệ sống sót kiểu gì mà chả xuống mo :-<
Thấy tai nạn, nếu định đứng lại thì cũng phải làm gì đó để giúp chứ đứng xem, chỉ trỏ bình luận có khi chính ta lại bị tai nạn ý chứ, như chuyện hố bom Mốc đã viết ý!
Cái này dù cũ nhưng vẫn nên nhắc lại là đi ngoài đường phải nhường xe buýt với xe tải chứ đừng cố vượt. Nhanh 1 giây, chậm cả đời. :))

sunny
24/08/2009, 08:40
hic
sợ quá
thương quá
:-s
anh họ mình năm ngoái cung mất vì tai nạn giao thông :(
nhìn cái ảnh mà rùng hết cả mình, hic

vipgood9x
24/08/2009, 09:37
@JabbaWockiD: Mình nghĩ là lúc đấy họ cũg gọi cấp cứu rồi, và cấp cứu đang trên đường đến thôi, chứ nếu lúc đó mọi người cứ kệ, ko làm gì thì họ quả thật ko còn là con người nữa :(

zero.x
24/08/2009, 10:32
vẫn có những con người đầy lòng dũng cảm và sự hồn nhiên vô tư khi ngoe nguẩy điện thoại, thậm chí dí sát để quay cận cảnh :|, ko có ai dí sát tai vào để nghe xem anh ấy nhắn nhủ gì.

JabbaWockiD
24/08/2009, 19:18
ngta thế kia thì ai dám dí sát tai :|
vấn đề là anh ý đã nhờ người xung quanh gọi điện cho người thân rồi mà đám "khán giả" kia vẫn còn đứng nhìn và chần chừ.

glammy_2411
24/08/2009, 19:23
Sợ :((.Xem xog chắc chết :(( :((

Mà sao mọi ng ko gọi cấp cứu đi?Còn đứg đấy mà xem đc >.<

fomcdf
24/08/2009, 19:41
Chia buồn cùng bác và gia đình!! :(

Hix .. Ko biết nói gì hơn. Xem được mấy giây xong ko dám xem nữa :-s Tội nghiệp bác ý thật. Chả hiểu ông xe tải đi kiểu gì mà đến nỗi như thế được..

Bell_ring93
24/08/2009, 19:45
ngta thế kia thì ai dám dí sát tai :|
vấn đề là anh ý đã nhờ người xung quanh gọi điện cho người thân rồi mà đám "khán giả" kia vẫn còn đứng nhìn và chần chừ.

Có thể ng` ta quay lúc đang chờ cấp cứu và cảnh sát :|
Còn ng` chứng kiến cũgn hãi và bối rối chứ họ sao bình tĩnh đc như mình chỉ ngồi ở nhà và xem, họ biết làm gì hơn để giúp đc anh??:-<
Còn chuyện đứng xem là quá hiển nhiên. Nếu họ nhìn thấy mà lẳng lặng đi quanh anh chả có ai thì có thể nói cảm xúc xh đáng báo động rồi. Clip có thể là phóng viên tác nghiệp :-<
Mình chả bảo vệ cho cái sự vô tâm của xh bây h vì nó gần như là 1 phần của cuộc sống rồi. Mình chỉ nghĩ nên nên đặt mình vào vị trí của những ng` đứng xung quanh kia vào những ngoại cảnh mà họ bị tác động để suy xét họ chính xác hơn thôi!

fomcdf
24/08/2009, 20:01
Một lần nữa chia buồn cùng bác!! Mong bác yên nghỉ nơi chín suối!

:-s

============

Biết là xh vô tâm, nhưng có ai vô tâm đến nỗi ko để một ng` sắp khuất được ra đi thanh thản ko? Còn phải dùng đt, camera ghi hình lại những phút cuối đời của họ làm gì :-s

Mong qua vụ này, mọi ng` thực hiện luật ATGT nghiêm túc hơn :-s

Intruong
24/08/2009, 21:00
eo :L
nghe gì mà khiếp thế....
chịu thôi...ai mà chứng kiến tận mất thề về nhà sẽ ko ăn đc cơm mất
:( khổ thật đấy...đúng là tại số

Night-fly
24/08/2009, 23:41
Nhìn thương quá, chết vì nghĩa vụ nghe có vẻ cao cả nhg nỗi đau chết ko toàn thây ai gánh cho:-<
Chết trong đau đớn, gia đình ng` thân nhìn cảnh này chắc đau lòng lăm,s chết bt còn đau...nhìn cảnh này ko hiểu làm sao nữa:-<
Vì kiểu đi ẩu vô lối, ng` tai nạn chết đã đành đằng này khiến cả cảnh sát chết thảm, ko hiểu ai nhìn dc ảnh này vs xem dc clip có tự rút ra đc bài học đi đứng cho tử tế hơn ko(:|

ha_thai_TN5
25/08/2009, 00:31
youtube đã remove clip
mặc dù rất muốn xem nhưg mìh thấy remove là hợp lý và chính xác vì k nên để clip ntn cho nh` ng` xem, có thể sẽ có nhữg ng cảm thấy thương cảm nhưg cũg có k ít ng khi gặp vào th tương tự họ vẫn chỉ biết đứng nhìn và xem như kiểu chưa bao h đc xem:-<
gọi cho 115 vs 113 thì họ có mất gì đâu cơ chứ :-<
đáng buồn thay :-<

Anonymous
25/08/2009, 07:08
Nhìn thương quá, chết vì nghĩa vụ nghe có vẻ cao cả nhg nỗi đau chết ko toàn thây ai gánh cho:-<
Chết trong đau đớn, gia đình ng` thân nhìn cảnh này chắc đau lòng lăm,s chết bt còn đau...nhìn cảnh này ko hiểu làm sao nữa:-<
Vì kiểu đi ẩu vô lối, ng` tai nạn chết đã đành đằng này khiến cả cảnh sát chết thảm, ko hiểu ai nhìn dc ảnh này vs xem dc clip có tự rút ra đc bài học đi đứng cho tử tế hơn ko(:|
Cũng chưa chắc lỗi tại xe tải. Có thể xe máy tạt qua cách bất ngờ thì sao?

Người xung quanh hiếu kỳ thì không có gì đáng trách ...
Buồn là cái tít được đặt cho video upload lên utube kia 8-|

JabbaWockiD
25/08/2009, 20:56
Trời ạ! +_+ Ở ngay trang đầu đã nói đây này:

Bài học xương máu và cũ rích là ra đg phải tránh xe buýt và xe tải chứ đừng mong vượt đc 2 thứ này. Phố cổ thì ít chứ đường đô thị mới với ngoại ô thì kinh lắm.

hoangnv192
25/08/2009, 21:37
Anh ơi cái Video bị hỏng rồi :)

Xẩu
25/08/2009, 21:50
Mấy htrc cho pama xem ... tất nhiên là sợ ... cg thương cho ng kia ... nhưng mà dân mình sống vô tâm quá ... còn choảng cả câu "tnày thì sốg làm gì" mà vs lại cấp cứu hìh như mãi ms tới ... Gia đình người thân chắc đau đớn lăm ...

Intruong
25/08/2009, 21:57
Có người ra đi ai chẳng buồn....
nhưng cái chết nghiệt ngã thật.....ko hiểu sao nữa...:(
lúc đầu xem thề sợ xanh lét cả mặt cơ :(

buồncườithế
26/08/2009, 16:18
chỉ buồn là tại sao con người lại quá vô tâm như vậy?
lúc đó dù có thấy sợ nhưng mình ghé vào nghe xem những lời cuối cùng của chú
sau đó nếu có gặp thì nhắn lại
có thế thì chú ý mới ra đi trong thanh thản
còn nếu lại còn quay video nữa thì thật đáng thương cho chú CA ý
lại còn cái tiêu đề ở trên youtube nữa chứ
thật xúc phạm đến nhân phẩm của chú
những người nào đã quay clip này hãy tự suy nghĩ lại mình đi!!!

qwertyvn
27/08/2009, 17:41
Người vô lương tâm nhất ko phải là lái xe mà chính là người đã quay video này, lái xe họ gây ra vụ này có thể lúc đó do họ hoảng quá nên chạy tạm thời có thể thông cảm được. NHƯNG NGƯỜI QUAY VIDEOCLIP LÀ NGƯỜI VÔ LƯƠNG TÂM NHẤT! Vì sao? Vì khi một người sắp chết, người đó lại quay cả videoclip, quá dã man, vô nhân đạo người ta sắp chết lại còn quay video cảnh đó nữa. Thử hỏi có xứng đáng là con người ko? Thử tưởng tưởng người quay videoclip đó họ có người thân là anh CA kia thì họ sẽ ntn? Ai biết người post video lên thì pm mình mình phải chửi cho thằng này một trận mới được!

TimeMachine
26/12/2009, 21:03
qua phân tích thấy
Theo ghi nhận từ đoạn video thì nạn nhân bị dập nát toàn bộ từ hông trở xuống. Nhưng sau đó nạn nhân đã tỏ ra rất tỉnh táo, thậm chí còn trả lời 1 số câu hỏi liên quan tới thân nhân cho người dân để gọi về người thân.

Tuy nhiên, nếu xem thật kĩ video trên bạn sẽ thấy một số điểm bất hợp lý và có thể cho rằng đây chỉ là một video được dàn dựng khá công phu mà thôi!

Một vụ tai nạn thảm khốc như vậy! Tại sao người đi đường không hề dừng lại để xem như hiện trường các vụ tai nạn khác?

Thái độ bình thản đến lạnh lùng của người dân xung quanh hẳn sẽ khiến bạn đặt ra câu hỏi về tính xác thực của video!

Vậy phải chăng clip vụ tai nạn kinh hoàng là có thật hay chỉ là chiêu PR cho một bộ phim sắp sửa ra lò nào đó hoặc do một nhóm người nào đó chế ra trong lúc thừa thời gian?

TKid
27/12/2009, 11:36
clip đã bị xóa :)) tiếc thế =((

Bell_ring93
27/12/2009, 14:58
Ko thấy ng` đứng xem đầy ra đấy à >"<
Vết bánh xe in hằn xuống đg` rõ mồn một thế là do phanh rất gấp.
ch. ng` ta ko làm gì thì cũgn là do tâm lý, kinh hoàng như thế gọi giúp cái xe cứu thương là tốt, có khi động vào ko biết lại chính mình làm ng` ta chết.
Ng` ta cũng biết tâm linh thế là ko tốt.
Cái vụ này chả ai điên mà dàn dựng để quảng cáo phim. Phim kinh dị à >"<
Nhảm!!!

Quần đùi chun
27/12/2009, 15:35
Chả biết ông này có vợ con chưa nhỉ ? Nếu có con zồi mà chết thì có khổ lắm, chưa có con mà chết thì đúng là khổ cấp độ cao hơn thật (mất cái "ấy" zồi còn đâu :D)

kubynno1
27/12/2009, 17:24
Vậy phải chăng clip vụ tai nạn kinh hoàng là có thật hay chỉ là chiêu PR cho một bộ phim sắp sửa ra lò nào đó hoặc do một nhóm người nào đó chế ra trong lúc thừa thời gian?

Đừng điên=;
Chuyện nầy đã có nguồn rồi lại còn chiêu thức cái j:-<
Nguồn tin cậy==>Chuyện thật...K biết nghĩ à:@:@

Chả biết ông này có vợ con chưa nhỉ ? Nếu có con zồi mà chết thì có khổ lắm, chưa có con mà chết thì đúng là khổ cấp độ cao hơn thật (mất cái "ấy" zồi còn đâu :D)

Đây là chủ đề rất đáng thương tâm...
Đề nghị bạn k chuyển hướng sang chủ đề khác...k cảm thấy xúc phạm ng` đã chết sao:-<

TimeMachine
28/12/2009, 10:32
vậy sao hổk có báo nào đăng mà trên mạng mới có bạn nào bít báo nào đăng bảo em cái

Bell_ring93
28/12/2009, 15:34
vậy sao hổk có báo nào đăng mà trên mạng mới có bạn nào bít báo nào đăng bảo em cái

Thế có báo nào nói ng` bị đâm vào đầu phọt óc, lòi ruột ko em:):)
Trong khi trong thực tế hoàn toàn có!
Hàng ngày có cả nghìn vụ như thế, chắc báo ra hàng ngày phải dài trăm trang chứ chả ít em nhỉ?

fomcdf
28/12/2009, 16:59
qua phân tích thấy
Theo ghi nhận từ đoạn video thì nạn nhân bị dập nát toàn bộ từ hông trở xuống. Nhưng sau đó nạn nhân đã tỏ ra rất tỉnh táo, thậm chí còn trả lời 1 số câu hỏi liên quan tới thân nhân cho người dân để gọi về người thân.

Tuy nhiên, nếu xem thật kĩ video trên bạn sẽ thấy một số điểm bất hợp lý và có thể cho rằng đây chỉ là một video được dàn dựng khá công phu mà thôi!

Một vụ tai nạn thảm khốc như vậy! Tại sao người đi đường không hề dừng lại để xem như hiện trường các vụ tai nạn khác?

Thái độ bình thản đến lạnh lùng của người dân xung quanh hẳn sẽ khiến bạn đặt ra câu hỏi về tính xác thực của video!

đầu óc bạn này k hề đơn giản tí nào =))))))))))))))

Tít
28/12/2009, 20:18
qua phân tích thấy

Nói như chuyên ja fê bìh fim ảnh thế e :)...nếu là 1 chiêu PR thì cũg kiểu ko nhiều báo chí đưa tin vs người dân ở đó hoảg loạn đâu e :)
Và a chưa thấy fim VN nào có cái khoản cán đứt nửa người xog vẫn cử độg :)..Vn mìh cũg chưa có độ gai góc thế!

JabbaWockiD
28/12/2009, 20:29
qua phân tích thấy

xin lỗi, tính chị hay nói thẳng chứ em có não ko khi viết những dòng này? Dân trí, cứ coi nó là lá cải đi, cũng chả hơi đâu dựng chuyện đến kinh dị như thế. Mà ko chỉ dân trí đâu, báo gì của công an cũng đưa tin hẳn hoi. Thiếu điều truyền hình nữa thôi. Ảnh chụp hiện trường con spacy nát bấy mà bảo bịa đc à? X( Tại sao có thể xúc phạm đến 1 người đã khuất như thế hả??? X(

Chả biết ông này có vợ con chưa nhỉ ? Nếu có con zồi mà chết thì có khổ lắm, chưa có con mà chết thì đúng là khổ cấp độ cao hơn thật (mất cái "ấy" zồi còn đâu )
cái thằng Quần đùi chun chắc óc cũng cỡ cái dây chun thôi ha! :look_down:

TimeMachine
28/12/2009, 20:31
cái nỳ em thấy trên mạng nên post vô đây ai ngờ phản ứng zữ zội wá

JabbaWockiD
28/12/2009, 20:42
Nếu là cóp nhặt, xin trích dẫn nguồn. Thói quen nên (phải) có.
Không biết em đọc bài có kĩ không, chứ việc em cóp bài đó vào đây cũng thế hiện là em chưa (thèm) bỏ thời gian ra nhìn sự việc cho thấu đáo.
Cảm ơn. :smile:

TimeMachine
28/12/2009, 20:47
trước em có thấy xôn xao vụ nỳ rồi h qua 2pic này thấy vả lại cũng nửa nghi ngờ nữa